Ngày |
Giờ |
Điện lực Thủ Dầu Một |
26/7/2022 |
7:00 - 14:00 |
KV từ ngã 3 đại lộ Bình Dương - Nguyễn Văn Trỗi đến cuối đường Nguyễn Văn Trỗi nối dài; Các trạm Ngũ Kim Vĩnh Đạt, Sen Spa For Men phường Hiệp Thành (TDM) |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Dĩ An |
26/7/2022 |
8:00 - 16:00 |
KV đường Đỗ Tấn Phong, đường Đông Thành, phường Tân Đông Hiệp; KV đường Lê Văn Tiên, KP Đông Chiêu, phường Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An |
26/7/2022 |
9:00 - 15:00 |
KV đường Đỗ Tấn Phong, đường Đông Thành, phường Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An |
27/7/2022 |
8:00 - 16:00 |
KV đường DT 743 từ ngã 3 Đông Tân đến TT nhân đạo Quê Hương, phường Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An |
28/7/2022 |
8:00 - 16:00 |
KV đường Nguyễn Đức Thiệu 1 phần của phường Dĩ An, TP Dĩ An |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Bến Cát |
26/7/2022 |
7:30 - 13:00 |
Trạm 10 Bưng Cầu, trạm Gò Mối 2 |
26/7/2022 |
7:30 - 16:30 |
Trạm UB Thới Hòa |
27/7/2022 |
7:30 - 10:30 |
Trạm 12 Bàu Trâm, trạm Ngân Hoàng |
27/7/2022 |
7:30 - 13:00 |
Trạm ấp 2 Thới Hòa 2 |
27/7/2022 |
7:30 - 16:30 |
Trạm T5 KDC TH, trạm ấp 5 Chánh Phú Hòa, trạm 10 Ông Giáo |
27/7/2022 |
8:00 - 11:00 |
Nhà ở ASXH 1, Nhà ở ASXH 3, Nhà ở ASXH 4, Nhà ở ASXH 5, Nhà ở ASXH 6, Nhà ở ASXH 7, T6 KDC MP1 MR, T7 KDC MP1 MR |
28/7/2022 |
7:30 - 10:30 |
Trạm 06 Cổ Tự, trạm 12 Cổ Tự, trạm CS Cổ Tự |
28/7/2022 |
7:30 - 12:30 |
Trạm Thầy Khôi, trạm T6 KĐT MP 2, trạm T3 KDC MP1, trạm T5 KĐT MP2 |
28/7/2022 |
7:30 - 16:30 |
Trạm Lê Huy Chung, Nr Phương Trường An |
28/7/2022 |
13:30 - 17:00 |
Trạm T7 KĐT MP 2, trạm T8 KĐT MP 2 |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Dầu Tiếng |
26/7/2022 |
8:00 - 16:30 |
Ấp Long Điền, xã Long Hòa (Dầu Tiếng) |
26/7/2022 |
8:30 - 12:00 |
Ấp Tân Thanh, Tân Đức, xã Minh Tân (Dầu Tiếng) |
26/7/2022 |
13:00 - 16:30 |
Ấp Hòa Cường, Hòa Hiệp, xã Minh Hòa (Dầu Tiếng) |
27/7/2022 |
8:30 - 12:00 |
Ấp Hòa Cường, xã Minh Hòa; Ấp Cây Liễu, xã Minh Thạnh |
27/7/2022 |
13:00 - 16:30 |
Ấp Lò Gạch, Cần Đôn, Cây Liễu, xã Minh Thạnh (Dầu Tiếng) |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Tân Uyên |
26/7/2022 |
8:00 - 13:00 |
KV trạm Khánh Vân 1, phường Khánh Bình (Tân Uyên) |
26/7/2022 |
8:00 - 16:00 |
KV trạm Bình Hòa 1, trạm Bình Hòa 2, trạm Lợi Lộc 1, trạm Lợi Lộc 2, trạm Sáu Tỷ, phường Tân Phước Khánh (Tân Uyên) |
26/7/2022 |
13:00 - 17:00 |
KV trạm B2 Bạch Đằng, xã Bạch Đằng (Tân Uyên) |
27/7/2022 |
8:00 - 13:00 |
KV trạm bơm 19/3, phường Thạnh Phước (Tân Uyên) |
27/7/2022 |
8:00 - 16:00 |
KV trạm Cây Xanh 6, trạm Bơm Long Hội, trạm Trường THPT Tân Phước Khánh T2, phường Tân Phước Khánh (Tân Uyên) |
27/7/2022 |
8:00 - 16:00 |
KV trạm KDC Thái Hòa, trạm xá Thái Hòa, phường Thái Hòa (Tân Uyên) |
27/7/2022 |
13:00 - 17:00 |
KV trạm Xóm Sông, phường Thạnh Phước (Tân Uyên) |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Bàu Bàng |
26/7/2022 |
7:30 - 16:30 |
Một phần ấp Bến Tượng, xã Lai Hưng, huyện Bàu Bàng |
27/7/2022 |
7:30 - 12:30 |
Một phần KP Cây Sắn, thị trấn Lai Uyên, huyện Bàu Bàng |