Ngày |
Giờ |
Điện lực Biên Hòa |
9/10/2023 |
5:15 - 5:45 |
Một phần KCN Biên Hòa 1, phường An Bình |
11/10/2023 |
8:00 - 14:00 |
Một phần KP 9, 11 phường Tân Phong |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Thống Nhất |
10/10/2023 |
6:45 - 17:15 |
Ấp Phúc Nhạc 2, xã Gia Tân 3 |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Trị An |
10/10/2023 |
8:00 - 16:00 |
Một phần ấp 4 xã Phú Lý |
11/10/2023 |
7:30 - 17:00 |
Một phần ấp 4 xã Phú Lý |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Xuân Lộc |
9/10/2023 |
6:30 - 13:30 |
HKD Trung Quân (Cơ sở Trung Quân); HKD Thanh Tân (Cơ sở Nguyễn Thị Vững 2); Cty TNHH MTV Nguyên Toàn Tâm (Cty Nguyên Toàn Tâm); HKD Tạ Thị Dũng (Cơ sở Nguyễn Thị Vững), xã Xuân Thành. Một phần ấp Tân Hữu, xã Xuân Thành |
9/10/2023 |
8:00 - 10:00 |
Cty TNHH Minh Nhi Đồng Nai (trạm Cty Minh Nhi), xã Xuân Thọ |
9/10/2023 |
10:30 - 11:30 |
Hộ gia đình ông Hứa Xuân Tiến (trạm Hứa Xuân Tiến), xã Xuân Phú |
9/10/2023 |
13:00 - 14:00 |
Một phần ấp Bình Tân, xã Xuân Phú |
9/10/2023 |
14:30 - 16:30 |
Một phần ấp 2 xã Xuân Hòa |
10/10/2023 |
6:30 - 17:00 |
Một phần ấp Trung Hiếu, Trung Lương, xã Xuân Trường. Trạm trại CN Nguyễn Văn Ngọc, trại CN Nguyễn Văn Ngọc 1, trại CN Nguyễn Văn Ngọc 2, Cty Duy Cường, trại CN Hoàng Thịnh, Cty Hoàng Thịnh 2, xã Xuân Trường |
10/10/2023 |
8:00 - 9:00 |
Hộ gia đình ông Nguyễn Hoàng Tỉnh (trạm Nguyễn Hoàng Tỉnh), xã Bảo Hòa |
10/10/2023 |
9:30 - 12:00 |
Một phần ấp Chiến Thắng, Hòa Bình, xã Bảo Hòa |
10/10/2023 |
13:00 - 17:00 |
Cơ sở dầu điều Hiệp Hưng; DNTN Trung Thành 2; Nguyễn Thị Kim Nguyệt |
11/10/2023 |
6:30 - 13:30 |
Một phần ấp 2B xã Xuân Bắc. Trạm trại gà ấp 2B, Chu Thị Trinh, trại heo Minh Quang, trang trại Châu Văn Lượng, xã Xuân Bắc |
11/10/2023 |
8:00 - 12:00 |
DNTN Ngàn Tỷ; Lâm Kim Hải; Huỳnh Tấn Chiến |
11/10/2023 |
13:00 - 17:00 |
Trung tâm bồi dưỡng chính trị; Phong Phú |
11/10/2023 |
16:30 - 17:00 |
Trường tiểu học Kim Đồng |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Định Quán |
9/10/2023 |
8:00 - 15:30 |
Ấp 4 xã Phú Hòa, huyện Định Quán |
9/10/2023 |
8:30 - 10:30 |
Ấp 3 xã Suối Nho, huyện Định Quán |
9/10/2023 |
10:45 - 12:15 |
Ấp Cây Xăng, xã Phú Túc, huyện Định Quán |
9/10/2023 |
14:15 - 15:45 |
Ấp Phú Dòng, xã Phú Cường, huyện Định Quán |
10/10/2023 |
8:30 - 15:30 |
Ấp 2, 3 xã Thanh Sơn, huyện Định Quán |
10/10/2023 |
9:30 - 14:30 |
Ấp 6, 7 xã Thanh Sơn, huyện Định Quán |
10/10/2023 |
9:45 - 11:45 |
Ấp 5, 10 xã Nam Cát Tiên, huyện Tân Phú |
10/10/2023 |
10:45 - 12:15 |
Ấp 5, 6 xã Tà Lài, huyện Tân Phú |
10/10/2023 |
13:15 - 14:45 |
Ấp 5, 6 xã Phú Lập, huyện Tân Phú |
10/10/2023 |
15:00 - 16:30 |
Ấp 5, 6 xã Phú Lập, huyện Tân Phú |
11/10/2023 |
8:00 - 11:00 |
Ấp 1, 2 xã Phú Thịnh, huyện Tân Phú |
11/10/2023 |
9:00 - 11:00 |
Ấp 6 xã Gia Canh, huyện Tân Phú |
11/10/2023 |
10:15 - 11:45 |
Ấp Bàu Chim, xã Phú Xuân, huyện Tân Phú |
11/10/2023 |
11:00 - 16:00 |
Ấp 1, 2 xã Phú Thịnh, huyện Tân Phú |
11/10/2023 |
13:15 - 16:45 |
Ấp 1, 2 xã Tà Lài, huyện Tân Phú |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Long Thành |
10/10/2023 |
6:00 - 17:00 |
Huyện Long Thành: Một phần ấp 1, ấp 2, ấp 3 xã Tam An |
10/10/2023 |
8:00 - 15:00 |
Huyện Long Thành: Một phần khu Cầu Xéo, TT Long Thành |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Nhơn Trạch |
9/10/2023 |
7:00 - 17:00 |
Một phần ấp 1 xã Phú Thạnh |
10/10/2023 |
6:00 - 18:00 |
Một phần ấp Bà Trường, xã Phước An; ấp 5 xã Long Thọ |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Cẩm Mỹ |
10/10/2023 |
8:00 - 9:00 |
Một phần ấp 1 xã Xuân Đường; Một phần ấp 6 xã Sông Ray; Một phần ấp 10 xã Xuân Tây |
10/10/2023 |
9:15 - 10:15 |
Một phần ấp 1 xã Xuân Đường; Một phần ấp 4 xã Sông Ray |
10/10/2023 |
10:45 - 11:30 |
Ấp 1 xã Xuân Tây; Ấp Cọ Dầu 1 xã Xuân Đông; Ấp Duyên Lãng, Cam Tiên, xã Nhân Nghĩa |
10/10/2023 |
13:30 - 16:30 |
Ấp Thoại Hương, xã Xuân Đông; Một phần ấp 3, 5 xã Xuân Tây |
11/10/2023 |
7:00 - 7:45 |
Một phần ấp 1, 2 xã Xuân Quế |
11/10/2023 |
8:00 - 8:45 |
Một phần ấp 1 xã Xuân Quế |
11/10/2023 |
8:00 - 9:00 |
Một phần ấp Tân Bình, xã Bảo Bình |
11/10/2023 |
9:00 - 11:00 |
Một phần ấp Tân Hạnh, xã Xuân Bảo |
11/10/2023 |
9:30 - 10:15 |
Một phần ấp Lò Than, xã Bảo Bình |
11/10/2023 |
10:30 - 11:30 |
Một phần ấp Tân Hạnh, xã Xuân Bảo |
11/10/2023 |
14:10 - 15:20 |
Một phần ấp Nam Hà, xã Xuân Bảo |
11/10/2023 |
15:30 - 16:30 |
Một phần ấp Chính Nghĩa, xã Nhân Nghĩa |
Ngày |
Giờ |
Điện lực Trảng Bom |
10/10/2023 |
8:00 - 15:00 |
Một phần ấp Lộc Hoà, xã Tây Hoà, huyện Trảng Bom |
10/10/2023 |
8:30 - 14:30 |
Một phần ấp Thanh Hoá, xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom |
Ngày |
Giờ |
Chi nhánh Điện lực Biên Hòa 2 |
9/10/2023 |
8:30 - 8:45 |
Một phần KP 1, 2 phường Tân Hòa; Một phần KP 10 phường Tân Biên |